พอจะมีโรงงานไหนอยากได้อุปกรณ์เสริมภายในโรงงานไหมครับ?

กระทู้คำถาม
คือตอนนี้ช่วงฝึกงานแต่ผมไม่พร้อมฝึกเลยดรอปไว้ครับ แล้วว่าง อยากจะหาโปรเจคด้าน IoT ทำครับ (ส่วนตัวกำลังศึกษา Raspberry Pi อยู่ครับ) อยากได้เป็นหัวข้อมาทำครับ เป็นอุปกรณ์ไว้ติดตั้งตามโรงงานครับ ไม่คิดค่าใช้จ่ายครับ อาจจะขอแค่ค่าอุปกรณ์ อยากจะพัฒนาตัวเองด้านนี้ครับ ขอบคุณมากครับ
ปล.ผมศึกษาอยู่สาขาวิศวกรรมยานยนต์ครับ พอมี base ความรู้ด้านเครื่องกลครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่