ใครเรียน ที่โรงเรียนสอนวิชาชีพและบริการปิยะแสงปัญญา จังหวัดชุมพร บ้างค่ะ

หนูเรียนที่นี้รุ่นแรกค่ะ เรียนระดับ ปวส.ทางโรงเรียนแจ้งว่าใช้เวลาเรียน 1 ปี เริ่มเรียนเมื่อ เดือนตุลาคม 2562 จนปัจจุบันยังไม่ได้วุฒิเลยค่ะ อยากทราบว่าใครเรียนที่นี้ แล้วเป็นยังไงบ้าง ค่ะ  ค่าเทอมก็ไม่ใช่ถูกๆนะค่ะ ตลอดหลักสูตร 45,000-50,000 บาทค่ะ พึ่งเข้าใจว่าที่นี้เปรียบสมือนโปรคเกอร์ที่เปิดสอนแล้วส่งไปจบตามสถาบันต่างๆ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่