samsung galaxy s20 ultra รับรองรีโมทบลูทูธของไม้เซลฟี่ได้มั้ย?

กระทู้คำถาม
คือ เราอยากได้ไม้เซลฟี่อ่ะ แล้วมันมีรีโมทบลูทูธให้เชื่อม

อยากจะถามคนที่มีโทรศัพท์ samsung galaxy s20 ultra อ่ะ

ว่ามันสามารถรองรับบลูทูธได้มั้ย หรือใครใช้โทรศัพท์รุ่นนี้แล้วซื้อไม้เซลฟี่มาใช้ ช่วยบอกเราหน่อยว่าใช้ได้รึป่าว
หรือว่า ใครขาย ช่วยมาบอกเราหน่อยนะคะ

ปล. เรากำลังเก็บเงินซื้อโทรศัพท์รุ่นนี้อยู่ แล้วเราก็จะเก็บเงินซื้อไม้เซลฟี่ต่อ แต่ไม่แน่ใจว่าใช้เชื่อมรีโมทบลูทูธของไม้เซลฟี่ได้มั้ย เพราะเราหาข้อมูลในเน็ตไม่เจอเลย บางเว็บก็กำกวม เลยอยากมาถามทุกคนค่ะ

ปล2. เราอยากรู้มากจริงๆนะ ขอบคุณมากๆค่ะ

ปล3. เพิ่งเขียนกระทู้ครั้งแรกนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่