บริหารธุรกิจญี่ปุ่น BJ วิทยาลัยเทคโนโลยีไทย~ญี่ป่น

กระทู้คำถาม
เรามีเรื่องอยากจะถามค่ะ
1. ข้อสอบทางวิทยาลัย (สอบข้อเขียน 79) เป็นภาษาญี่ปุ่นล้วนๆเลยไหมค่ะ ยากรึเป่า
2. สอบสัมภาษณ์นี้ถ้าพูดไม่ได้ทั้งญี่ปุ่น หรือภาษาอังกฤษเลยนี้ เขายังจะรับเราเข้าเรียนไหมคะ😵😵
3. portfolio ผลงานกิจกรรมก็มีแต่ในโรงเรียน วิชาการก็ไม่มี (อุตส่าห์จะได้บินไปญี่ปุ่นเพื่อมาใส่พอร์ตก็ดันติดโควิต)
แบบนี้เราจะได้เข้าเรียนไหมค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่