คณะไหนในม.ขอนเเก่นที่จำกัดสายการเรียนบ้างครับ

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับทุกๆคน วันนี้ผมมีคำถามที่ผมสงสัยมาถามผู้รู้ครับ คือตอนนี้ผมเรียนม.5อยู่ที่ชลบุรีสายศิลป์ ภาษาจีนครับ เเต่ว่าพ่อเเม่ผมเป็นคนขอนแก่น มีบ้านอยู่ที่ขอนแก่น ก็เลยมีความคิดที่ว่าอยากกลับไปเรียนที่ขอนแก่นครับ เเต่ทีนี้ผมก็ไม่รู้อีกว่าคณะไหน ในมข.ที่จำกัดสายการเรียนบ้างคือตอนนี้ความคิดหลักๆของผมเลยคือ อยากไปเรียนที่มข.ครับก็เลยมีคำถามดังนี้ครับ
1.คณะไหนในมข.ที่จำกัดสายการเรียนบ้างครับ?
2.วิทยาลัยนานาชาติในมข.จำกัดสายการเรียนไหมครับ?
ขอบคุณทุกๆคนนะครับที่อ่านจนจบเเล้วใจดีมาตอบคำถามผม
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่