งบน้อย แถมโควิดก็ถาโถม จำเป็นต้องออกรถยุคโควิด เล็ง celerio ไว้มีใครใช้อยู่บ้างครับ โดยรวมโอเคไหม ไม่อยากใช้ไปซ่อมไป

กระทู้คำถาม
งบน้อย แถมโควิดก็ถาโถม จำเป็นต้องออกรถยุคโควิด เล็ง celerio ไว้มีใครใช้อยู่บ้างครับ โดยรวมโอเคไหม ไม่อยากใช้ไปซ่อมไป ขอรุ่นพี่เซเร รีวิวให้หน่อยครับผม เพื่อการตัดสินใจครั้งนี้จะเพิ่มน้ำหนักให้ความคิดของผมเอง ขอบคุณครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่