เดือนพ.ค เกาหลีเปิดประเทศยังค่ะ มีใครรู้บ้าง

กระทู้คำถาม
อย่างที่ลงหัวข้อค่ะ มีคนชวนเราไปเกาหลี บอกว่าเขาเปิดประเทศเดือนหน้าโดยให้ลงทะเบียนผ่านลิงค์ ในการขอวีซ่าบอกว่าผ่าน ตม. 100%
แต่เพื่อนหลายคนเตือนว่าจะถูกหลอก แต่เขาไม่มีค่าใช้จ่ายให้เสียค่ะ แต่เราลงทะเบียนผ่านเวปมีค่าลงขอวีซ่า 3000กว่า และขอแพลนเที่ยว2000 ตรวจโรค6500 และฉีดวัคซีนโควิทไป ขอคำแนะนำด้วยค่ะ ว่าเราสมควรไปไหม
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่