เราผิดเหรอคะ?

กระทู้คำถาม
การที่เราเลื่อนของๆ คนอื่น ในพื้นที่ของเขา โดยที่ของๆ เขาก็ไม่ได้ล้ำออกมา เพื่อให้ตัวเองสามารถถอยรถได้ (โดยไม่ต้องโยก) เราก็ควรที่จะทำให้ของสิ่งนั้นมันกลับสู่ที่เดิมที่ๆ มันเคยอยู่ไม่ใช่เหรอคะ?? ซึ่งนี่มันก็ไม่ใช่ครั้งแรก บางครั้งของๆ ของเราก็เกือบเสียหาย จนมาวันนี้ ที่เราไปเลื่อนของๆ เรากลับเข้าที่เดิม เขาดันมาว่าเราว่าของๆ เราทำให้รถเขาเป็นลอย เลื่อนของนิดๆ หน่อยๆ ทำมาไม่พอใจ คือเราผิดเหรอคะ??
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่