ป้อง ณวัฒน์ ถึงจะได้รับแต่บทผู้ชายเจ้าชู้ แต่ก็ไว้ใจได้เรื่องเรทติ้งใช่มั้ยครับ

กระทู้คำถาม
ย้อนกลับไปดูผลงานเก่าๆ ของเฮีย เรทติ้งดี ขึ้นแท่นทั้งนั้นเลยวุ้ย แถมประกบตัวแม่หลายคน หลายคนอาจไม่เคยสังเกตนะ แต่ผมสังเกตว่าแต่ละเรื่องของพี่ป้องกระแสดีทั้งนั้น เพิ่งทราบข่าวว่าพี่เขาติดโควิด ก็ขอให้หายเร็วๆ ครับ กลับมาทำงานได้ ดูแลตัวเองด้วยครับ เป็นห่วง
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่