มีใครเหม็นกลิ่นในรถยนต์ หรือแพ้กลิ่นพวกนี้ไหมคะ

กระทู้คำถาม
ไม่รู้​ว่ามีใครเป็นเหมือนเราไหม​ ไม่ชอบกลิ่นใน​รถยนต์​เลย​ รู้สึก​เหม็น​อับ​  เวลานั่งไปนานๆยิ่งสูดกลิ่นในรถด้วยรู้สึก​อยากอ้วกมากเราเป็นประจำเลยค่ะ​ นั่งนานๆได้กลิ่นไม่ได้เลยปวดหัว​ รู้​สึกเหม็น​ เปิดให้เย็นยังไงก็เหมือนเดิม เป็นอย่างนี้มาตั้งแต่เด็กแล้วค่ะ​  รถใหม่รถเก่า​เป็นหมดค่ะ​ ไม่รู้​ว่าเกิดจากอะไร​  ไอ่ที่เราเป็นอยู
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่