ขอทริคการแต่งตัวสำหรับสาวเตี้ยหน่อยคะ

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ เราเป็นสาวที่ สูง 155 น้ำหนัก 57 ไหล่กว้างและมีหน้าอกที่ใหญ่มากสำหรับส่วนสูงนี้ เราใส่ชุดชั้นในไซส์ 40 ค่ะ
พอเวลาแต่งตัวมันดูตันมาก มันดูอึดอัดมากๆค่ะ เราชอบแต่งตัวมิดชิดนะคะ เราไม่ชอบแต่งตัวเปิดเนื้อหนัง หรือ ฟิตหุ่นค่ะ
เพื่อนๆที่มีทริคการแต่งตัว หรือ แนะนำได้ไหมคะ เราอยากแต่งตัวสวยๆบ้าง ปกติทั่วไปเราไม่กล้าแต่งตัวเลยค่ะ ส่วนมากเขาจะทักเหมือนคนมีลูกแล้วทั้งๆที่เรา พึ่งจะ 20 เองค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่