ตามหา contact เจ้าของร้านเช่าหนังสือที่มีชื่อว่า pako ที่เคยอยู่ในจังหวัดตรังค่ะ

กระทู้คำถาม
เรื่องของเรื่องคือเราเคยเป็นลูกค้าประจำของร้านนี้ แต่มีช่วงหนึ่งที่เรียนหนักมาก ยืมครั้งล่าสุดน่าจะเป็นปี 61 หรือ 62 ไม่แน่ใจ จนเบลอและลืมคืนหนังสือจำนวน 2 เล่มกับทางร้าน จน ณ ปัจจุบันจัดห้องพึ่งมาหาเจอ เพราะคุณแม่เข้าใจว่าวางทิ้งไว้ทำไมไม่อ่านเลยเก็บในลิ้นชักให้ หลังจากก็ไม่เคยเปิดอีกเลย ด้วยความเบลอ+หาหนังสือไม่เจอเลยคิดว่าน่าจะคืนไปหมดแล้ว หลังจากนั้นก็ยุ่งมากเลยไม่ได้ไปอุดหนุนที่ร้านอีกเลย อยากทราบว่าใครพอจะมี contact พี่เจ้าของร้านไหมคะ อยากส่งหนังสือคืนและขอโทษค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ ร้านชื่อ pako ค่ะถ้าจำไม่ผิด อยู่ข้าง ๆ big c ตรัง ใกล้ ๆ มีร้านถ่ายรูปและร้านขายกระเป๋า ตอนนี้เป็นไปรษณีย์ไปแล้วค่ะ พี่เค้าปิดร้านไป เราเลยไม่รู้จะคืนทางไหนดี ช่วยหน่อยนะคะ
จำได้ว่าเคยเห็น facebook พี่ ๆ เค้าค่ะ แต่ลืมไปแล้ว ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่