คิดเห็นยังไงกันค่ะ กับระบบการศึกษาแบบนี้

กระทู้คำถาม
คือดิฉันเรียนที่วิทยาลัยอาชีวศึกษาแห่งนึง ดิฉันเรียนการท่องเที่ยว แล้วคือเทอมนี่เป็นเทอมฝึกงานค่ะ จ่ายค่าหน่วยกิต 6 วิชา ตารางเรียนออกมา6 วิชา ใน6 วิชานั้นมีรายวิชาฝึกงานนะคะ. 
แต่พอถึงเวลา ในระยะเวลา 3 เดือน 19 วัน ดิฉันฝึกงานทุกวันเลยค่ะ ไม่ได้เข้าไปเรียนที่วิทยาลัยเลย 
หลังจากฝึกจบจากนั้นก็ทำเล่มรายงานส่ง ปิดเทอม

ต่อมาเกรดออก เกรดออก6 วิชา เป็นรายวิชาอื่นๆด้วย ซึ่งดิฉันไม่ได้เรียนเลย 
ก็เลยงง ว่าอาจารย์มีเกณฑ์ให้ค่ะแนนยังไงเลยทักไปถามค่ะ

คำตอบ (รายวิชาทรัพยากรท่องเที่ยวไทย)
คะแนนเล่มรายงาน
คะแนนประเมินจากสถานประกอบการ
คะแนนเนื้อหา
คะแนนการจัดเล่ม
คะแนนฟร้อนค่ะ
สงสัยเปิดเทอมมาดูได้ค่ะ

เรียนก็ไม่ได้เรียน เกรดออกมาเฉย ค่าเทอมก็จ่าย ไม่ได้เรียนอะไรเลยค่ะ 

ปล.พิมพ์อาจจะดูงงไปหน่อย ขอโทษด้วยนะคะ มาระบาย
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่