ร้านครัววันดี นาเกลือ พัทยา หายไปไหนครับ

กระทู้คำถาม
ผมคนกรุงเทพ ไปพัทยา รับประทานอาหารนานาชาติ ต้องแวะร้านครัววันดี ที่นาเกลือเป็นประจำเพราะอร่อยกว่าในกรุงเทพเสียอีก. ล่าสุดร้านปิดการไปแล้ว  กลายเป็นร้าน "ครัววันดี อินเดอะการ์เด้น".ไกลเชียว  และ ห้องพัก "วันดีรีสอร์ต" ที่จอมเทียน ใช่เจ้าของเดียวกันหรือเปล่าครับ ทำอาหารเหมือนกันไหม ป้าวันดี เจ้าของเดิม แกหายไปไหนครับ ชาวพัทยาช่วยตอบที
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่