สอบถามหาเพลงหน่อยค่ะT^T

คือมีเพลงนึงเราจำชื่อเพลงไม่ได้ แต่MV คือผช.หนึ่งคนนั่งอยู่บนเรือแล้วร้องเพลงหันหน้ามาหากล้องเรือก็ขับเรื่อยๆ บนเรือไม่มีอุปกรณ์อะไรเลยนอกจากผช.ที่เป็นนักร้องคนเดียวที่กำลังร้องเพลงอย่างมีความสุข ถ้าจำไม่ผิดเรือผ่านสะพานหรือเมืองด้วย T^T เราหามาชม.แล้วยังไม่เจอเลยตอนนี้ชาวพันทิปคือความหวังสุดท้ายแล้วค่ะ แถมเราก็จำแนวเพลงไม่ได้ด้วยดีว่าแนวไหน ขอโทษที่จำอะไรไม่ได้เลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่