เพื่อนมีอะไรกับเพื่อนด้วยกัน

* กระทู้นี้สามารถใช้งานได้เฉพาะผู้ที่มี Link นี้เท่านั้นค่ะ
หลายวันแล้วครับที่ผ่านมา. พาเพื่อนหลายคนมากินเหล้ากัน. ต่างคนก็เมากันมาก พอเลิกวงกัน. เพื่อนอีก2คนก็จะนอนบ้านผม. ผมก็โอเคให้เพื่อนไปนอนที่ห้องผมชั้น2ได้เลย. ส่วนผมไปส่งเพื่อนคนอื่นก่อน. เดี๋ยวค่อยมาอาบนำ้นอนที่บ้านแล้วนอน. พอมาถึงบ้าน เพื่อนผมก็หลับแล้ว. ผมก็อาบนำ้เสร็จ แล้วก็นอน กับเพื่อน สักพักใหญ่ ผมรู้สึกตัวตื่น แอบลืมหน้าดูนิด เห็นเพื่อนเอากัน ผมตกใจทำไรอะไรไม่ถูก จนมัน2คนทำกันเสร็จ. แบบนี้มันเมาคิดว่าเพื่อนเป็นผู้หญิงไม่ครับ. แต่เพื่อนผมก็เป็นชายแท้. อีกวันตอนสายผมก็ไปส่งเพื่อนตามปกติและไม่ได้ถามเรื่องเมื่อคืนด้วย
เพื่อนๆพันทิปคิดยังบ้างครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview