เกียรตินาคิน ช่วยเหลือโควิด19 อะไรบ้าง?

สวัสดีค่ะ ตอนนี้โควิด19กลับมาบูมอีกครั้ง พื้นที่ที่หนูอยู่คือ หัวหินประจวบคีรีขันธ์ เป็นพื้นที่สีแดงไปแล้ว 💥 ทุกอย่างแย่และหนักกว่ารอบแรกที่ระบาด กิจการครอบครัวและตัวหนูเองยังไม่ฟื้นดีแต่ตอนนี้ต้องปิดอีกครั้ง 'มีสินเชื่อรถอยู่เดือนล่ะ7100 หาเลือดตากระเด็นมาจ่ายตรงเป๊ะทุกเดือน ไม่ขาดไม่ค้าง' 
แต่มีสินเชื่อส่วนบุคคลอยู่1ใบส่งเดือนล่ะ3000 ตอนนี้จ่ายไม่ไหวจริงๆค่ะ ทางธนาคารพอจะช่วยพักหนี้ให้สัก1อย่างสัก2-3เดือนไหมคะ 'จะอดตายแล้วค่ะ'
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่