อยากจะใช้ รหัสผ่านเดิม ของ Instagram ต้องทำอย่างไรครับ

กระทู้คำถาม
แบบว่าผมตั้งรหัสผ่านใหม่ แต่พอผมจะตั้งรหัสผ่านเป็นอันเก่า ระบบแจ้งว่าต้องเปลี่ยนเป็นรหัสผ่านใหม่เท่านั้น และผมก็เปลี่ยนรหัสผ่านใหม่เกินสิบครั้งแล้ว แต่ระบบก็ยังแจ้งว่าถ้าจะเปลี่ยนรหัสต้องไม่ซ้ำกับรหัสเดิม อย่างนี้ผมต้องทำอย่างไรครับ จะติดต่อกับทางอินสตราแกรมก็ไม่ได้อีก 😭
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่