ผมเป็นวุ้น ทำเคราตินสดดีมั้ยคะ?

กระทู้คำถาม
พอดีเราผมเป็นวุ้นค่ะ ฟอกผมโดยใช้ไฮโดรเจนหลายเปอร์เซ็นต์ ฟอก2รอบผมเลยเป็นวุ้นค่ะ เราเลยไปถามร้านเสริมสวย เขาเลยแนะนำมาว่าให้ทำเคราตินสดค่ะ เราเลยอยากรู้ว่าถ้าเราทำเคราตินสดแล้วผมจะดีขึ้นมั้ย แล้วเวลาสระผมผมจะเป็นวุ้นเป็นเปื่อยๆอีกมั้ยคะ
ช่วยแนะนำผลิตภัณฑ์ที่ดูแลเส้นผมทำให้ผมกลับมาแข็งแรงเหมือนเดิมด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่