ตามหาการ์ตูนสมัยเด็ก

การ์ตูนเกี่ยวกับวิทยาศาสตร์ แก้ไขปัญหาต่างๆอ่ะค่ะ น่าจะช่อง9ตอนเย็นๆนะ ตอนเราเด็กๆประมาณ10ปีก่อนได้มั้ง🤣🤣
ที่จะมีเด็กๆ2 กลุ่มมาแข่งกัน กลุ่มละประมาณ4-5คนรึป่าว แล้วก็มีศาสตราจารย์กลุ่มละคน
แข่งกันแก้ปัญหานั่นนี่ พอตอนจบใครชนะบ้านจะได้คะแนนเพิ่มและจะได้กินอาหารดีๆ ใครแพ้ก็จะได้กินอาหารแย่ๆอ่ะค่ะ 
หาไม่เจอ หามานานม้าก อยากดูอีก 😭😭😭😭 ช่วยหน่อยค่าาา
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่