ช่วยด้วยค่ะ แมวจรแอบตายยกคอกที่ซอกกำแพงไม่สามารถกู้ศพออกมาได้

กระทู้คำถาม
ช่วยด้วยค่ะ
บ้านของพ่อแม่เรามีซอกระหว่างกำแพงและตัวบ้านช่องว่างเล็กๆ ไม่สามารถเอาตัวเข้าไปได้ ไม่กี่วันก่อนมีกลิ่นโชยมาเหมือนหนูตาย กลิ่นเค็มๆเป็นระรอก หาต้นตอไม่เจอ จนกระทั่งบังเอิญไปเจอ ครอบครัวแมวจรแอบไปตายยกคอกทั้งแม่แมวและลูกแมว ไม่ทราบสาเหตุสลดใจมากค่ะ และไม่มีใครสามารถกู้ร่างออกมาได้ ตอนนี้ร่างแม่แมวอืดเต็มซอกกำแพงเลยค่ะ ทำอย่างไรดีคะ จนปัญญาแล้วค่ะ
เพี้ยนสะอื้น

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่