สั่งของจากญี่ปุ่น DHL

กระทู้คำถาม
สั่งของจากญี่ปุ่นเว็ป CDJapan เขียน Bangkok เป็น Bamgkok แก้ไม่ได้เขาจะส่งถูกไหมครับ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
มี Thailand ไหมคะ ถ้ามี ไม่น่ามีปัญหาหรอกค่ะ การส่งข้ามประเทศ เขาส่งตามชื่อประเทศค่ะ พอถึงประเทศปลายทาง ก็เป็นหน้าที่ของประเทศนั้น ๆ ค่ะ ถึงไทยแล้ว ก็แบ่งต่อตามรหัสไปรษณีย์ ส่งถูกเขต ก็ไม่น่ามีปัญหาอะไร
แสดงความคิดเห็น
Preview