หลุยส์ เฮสดาร์ซัน / ทะเลเดือด 🌊🔥

กระทู้สนทนา
เราว่าเรื่องนี้หลุยส์ดูออร่าแบบหล่อมากเลยค่ะ เคมีกับทับทิมคือดีเลยนะ เรื่องบู๊นี่สุดยอดเล่นดีจริงนะ ดูทะมัดทะแมง บู๊แข็งแรง เราไม่ค่อยติดละครบู๊แต่เมื่อคืนดูทะเลเดือด สนุกดี ค่ายนี้บทละครสนุก น่าติดตามต่อ
อยากรู้ว่าพี่แก มีแพลนจะลงละครเรื่องใหม่ไหมนะ ขอแนวอื่นมั่งได้มั้ย หรือจะยังไม่รับละครก็ไม่รู้ 
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่