มีใครไปดูก๊อดกะคอง ที่ไอแม๊กซ์บ้างครับ

อยากดูแบบ 3D ลองกดจะจองที่ไอแม๊กซ์ พารากอน 
แต่เห็นขึ้นคำว่า 2D เลยไม่แน่ใจว่าฉายแบบ2หรือ3กันแน่ครับ
ใครไปดูแล้วเป็นไงบ้างครับ คุ้มค่าน่าดูไหม

ไม่ได้ไปดูไอแม๊กซ์นานล่ะ โทรไปเมเจอร์จะสอบถาม แต่กว่าจะกดเลขครบ
แถมพอให้กด1เพื่อต่อพารากอน กลายเป็นบอกเบอร์มือถือแทน แหม๋ ดีจัง
ต้องวนฟังสามรอบกว่าจะจดเบอร์ได้ครบ คืองงว่าทำไมกดเลขแล้วไม่ต่อเลย
ทำไมต้องให้ฟังเบอร์มือถือเพื่อให้กดไปเองใหม่อีก แล้วพอโทรไปจริงๆก็ต่อได้แต่ไม่มีใครรับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่