คิดว่าวงลูกๆ X1 ที่เดบิวต์ 2020-2021 วงไหนจะปัง และจะได้ 1st WIN บ้างคะ

กระทู้สนทนา
Cravity จาก Starship เป็นวงแรกที่ได้ 1st Win ไปแล้วค่ะ มี ซอฮยอนจุน และ คังมินฮี เป็น Memberค่ะ

Bae 173 จาก Poketdal Studio (MBK) มี นัมโดฮยอน และ อีฮันกยอล เป็น Memberค่ะ

Drippin จาก Woollim Ent. มี ชาจุนโฮ เป็น Memberค่ะ

Wei จาก Oui Ent. มี คิมโยฮัน เป็น Memberค่ะ

Mirae จาก DSP Media มี ซนดงพโย เป็น Memberค่ะ

EPEX จาก C9 Ent  กำลังจะเดบิวต์ มี กึมดงฮยอน เป็น Member ค่ะ เป็นคนหนึ่งที่จริงๆแล้วควรเป็น X1 ถ้าไม่โดนปรับคะแนนค่ะ

GHOST 9 จาก Maroo Ent ถึงแม้จะไม่ได้เด เป็น X1แต่ก็มาจาก Produce X 101 ค่ะ

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่