จัดงานแต่งที่ไหนดีคะ ราคาไม่แพง แนะนำด้วยค่า

กระทู้คำถาม
คือว่าทางเรามีงบแค่ 100,000 บาทค่ะ บวกลบได้นิดหน่อย (โควิดทำพิษงบเลยจำกัดจริงๆค่ะ)
แขกประมาณ 200-300 คนค่ะ (พอจะเป็นไปได้ไหมในงบเท่านี้)
บ้าอยู่แถวๆบางแคค่ะ ตอนนี้มองๆแถวฝั่งธนอยู่ค่ะ แล้วก็แถวๆพระราม 5 

อยากดูๆไว้ก่อนเพราะ มีแพลนจะแต่งงานค่ะ
ขอบคุณทุกท่านที่มาแนะนำทุกๆเม้นท์ล่วงหน้านะคะ

พาพันขอบคุณ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่