[CR] [รีวิว] Q Posket Asuka Shikinami Langley Plugsuit Style “Version A”

กระทู้รีวิว
[รีวิว] Q Posket Asuka Shikinami Langley Plugsuit Style “Version A”

ช่วงแรกๆที่ Qposket ออกเจ้าหญิง ผมก็คิดว่า Eva จะมีโอกาสได้ออกด้วยมั้ยนะ

แต่ก็ถือว่าโชคดี ที่ได้ออกมาให้เก็บสะสมด้วย เป็นแนวหัวโต ตาโต เป็นแนวฟิกเกอร์ที่ ราคาเบาๆสบายๆ

แนะนำให้หาเอาจากตามเพจ facebook เช่นเพจ toreba จะได้ราคาเบาๆสบายกระเป๋ากว่าไปซื้อในห้างครับ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

โดยรวมใครชอบฟิกเกอร์สายแบ้วๆหน่อย ก็แนะนำเลยครับ

ใน vdo เป็น Ver A จะเป็นสีเข้ม ผมซื้อมาทั้ง Ver A กับ Ver B

ส่วนตัวคิดว่า Asuka Ver B สีอ่อน ยืนคู่กับ Rei Ver A สีเข้ม จะเข้ากันแบบพอดีๆ

7.5/10

ฝากกด like & subsribe เป็นกำลังใจให้ทีนะครับ ^^
ชื่อสินค้า:   Q Posket Asuka Shikinami Langley Plugsuit Style “Version A”
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่