หนุ่มต่างชาติคนนี้มีตัวตนไหมนะ?

ทุกคนได้โปรดช่วยตอบกระทู้เราด้วยนะ ตอนนี้เรามีเรื่องอยากจะถามและแยากได้คำตอบ ความคิดเห็นจากทุกคน เรามีเรื่องจะมาเล่าให้ฟัง ช่วงนี้มีหนุ่มต่างชาติคนหนึ่งเขาทักมาหาเราบอกว่าเรายิ้มน่ารัก มาหยอดคำหวานต่างๆนาๆ เริ่มแรกนี้แนะนำประวัติตัวเองเลยนะ รูปหล่อใช้ได้ แล้วเราแพ้ในความหล่อไง เลยคุยกับเขาซะเลย
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่