หาที่พักรายเดือนที่หาดใหญ่ ที่สบายๆ ราคาถูกๆ จะไปเรียนพิเศษค่ะ ^^

กระทู้คำถาม
คือหนูเนี่ยจะไปเรียนพิเศษที่หาดใหญ่กับเพื่อนๆ ประมาณเดือนนึงค่า เลยอยากจะหาที่พักที่เดินทางไปย่านเรียนพิเศษหรือจุตินั่นแหละที่มันสบายๆ
แต่ยอมรับเลยว่าหนูค่อนข้างจะเรื่องมากเลยค่ะแง 555 เลยอยากได้ที่ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกครบๆ พวกไวไฟตู้เย็นแอร์เครื่องทำน้ำอุ่นไรงี้
ส่วนเรื่องที่นอนเรื่องเตียงหนูและเพื่อนๆไม่ชอบนอนเตียงแบบเป็นขาๆ แต่ลองแนะนำมาก่อนก็ได้ค่ะ
กำลังหาๆอยู่ ขอราคาไม่เกิน 5000 ก็ดีค่ะ จะรับไว้พิจารณานะค้าบโพ้มมมมม
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่