family mart สามารถจ่าย เงินสกุลต่างประเทศได้ไหมครับ

กระทู้คำถาม
คือ ผมต้องการที่จะจ่าย support ของ fanbox ตอนเเรก ผมก็ใช้ paypal ได้ปกติ เเต่พอผ่านไป 6 เดือน ทางเว็บเเจ้งว่า การชำระเงินล้มเหลว โปรดใช้บัตรเครดิต หรือ เดบิตอื่น ผมเลย จะเปลี่ยนมาจ่ายกับร้านสะดวกซื้อ ซึ่ง ในนั้นมี family mart อยู่ด้วย ผมเลยจะสั่งซื้อ ดู ทางเว็บก็ได้ส่งอีเมล มาให้ผม เเล้วส่ง QR code มาให้ ซึ่ง ผมสงสัย ว่า family mart สามารถจ่าย เงินสกุลต่างประเทศได้ไหม เลยมาตั้งคำถามกระทู้ดูครับ เพราะ fanbox ต้องใช้สกุลเงิน เยน ของญี่ปุ่น ครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่