ตามหาสระว่ายน้ำในอาคารปิด

กระทู้คำถาม
ปกติจะว่ายน้ำในสระกลางแจ้งเป็นประจำทตลอด แต่หลายเดือนมานี้  ฝุ่น pm 2.5 สูงมาก ทำให้ต้องงดว่ายน้ำไปเลย ลองหา google ดูแล้ว มีแต่สระในร่มที่ยังเปิดด้านข้างให้ลมพัดเข้าออกตลอดได้ ถ้าแบบอยู่ในอาคารปิดเลยก็แพงมาก อย่าง Virgin Active Fitness เพราะเราจะว่ายน้ำอย่างเดียว มีใครพอจะแนะนำให้ได้ไหมคะ แถวกัลปพฤกษ์ ราชพฤกษ์ คลองสาน สาทร สีลม ค่ะ

ขอบคุณค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่