กลัวท้อง;-;

กระทู้คำถาม
กลัวท้องมากเลยค่ะฮรืออ;-; เรามีอะไรกับแฟนเป็นครั้งแรกค่ะแต่ว่าป้องกันใช้ถุงนะคะ แต่ขณะใส่ถุงเราออรัลเซ็กส์ให้แฟน หลังเสร็จกิจก็มานั่งกังวลว่าถุงจะรั่วหรือขาดมั้ย แฟนบอกตอนหลั่งเอาออกมาหลั่งข้างนอกค่ะแต่เป็นในถุง เราก็ยังกังวลอยู่ดีเพราะว่าไม่พร้อมมากๆ กลัวเลี้ยงครอบครัวไม่ได้ปกติประจำเดือนมาช่วง กลางๆเดือนค่ะเป็นคนไม่ค่อยนับวัน มีอะไรกับแฟนวันที่1ต้นเดือนค่ะตอนนี้วันที่18ประจำเดือนยังไม่มาเลยกังวลมากๆเลยค่ะเครียดแบบมากๆ😭
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่