สอบถามหน่วยความเห็นค่ะ ตอนนี้ลูกชายอายุ 4 ขวบกำลังมองหาที่เรียนพิเศษคณิตศาสตร์

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ คุณแม่มีลูกชาย ตอนนี้ 4 ขวบแล้วอยากให้น้องเรียนพิเศษคณิตศาสตร์ จะขึ้นอนุบาล 2 แล้วยังนับตัวเลข 0-10ไม่ได้เลยค่ะ เคยไปหาที่เรียนพิเศษเเล้วลูกติดเล่นมาก เเต่มีคนแนะนำว่า Math talent มาค่ะเขาว่ารับตั้งเเต่เด็กเริ่มเข้าโรงเรียน คุณแม่เคยเดินผ่านนะคะเขาเป็นการเรียนผ่านของเล่นใช่สื่อน่าสนใจมากค่ะอย่างน้อยเขาก็ไม่เครียดไป อาจจะได้บ้าง หรือช้าหน่อยก็ไม่เป็นไร เลยอยากฟังหลายๆเสียง ลูกชายตอนนี้ไปเรียนที่ไหนไม่เคยเรียนจบคอร์สเลย เเต่ Math talent ราคาแอบสูงเเเม่ก็พอสู้ไหวนะ เเต่ตัวลูกเนี่ยแหละแม่แอบกลัว สูงไหวเเต่ถ้าลูกไม่โอเคก็เสียดายเงิน รบกวนช่วยแนะนำด้วยนะคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่