ร้องไห้เเล้วหายใจไม่ออก

กระทู้คำถาม
เข้าเรื่องเลยนะคะคือเราร้องไห้บ่อยมากเนื่องจากเครียดเเล้วเวลาร้องไห้จะร้องเเบบไม่ให้ใครได้ยิ้นเสียงมันเลยมันทำให้น้ำมูกตันเราก็เริ่มหายใจทางปากเเต่ก็ยิ่งหายใจไม่ออกเเละอ่อนเเรงไปต้องเอาผ้าห่มปิดปากกับจมูกไว้ถึงจะหายใจได้เเล้วก็หมดเเรงหลับไปเลยเราเป็นเเบบนี้มากเกือบ2ปีเเล้วมันจะเกิดผลเสียอะไรไหมหรือเราเป็นอะไรหรือเปล่าหรือใครเป็นเเบบเราบ้างมาบอกกันหน่อย
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่