มีใครเคยดูดวงกับหมอดูคนเดิม แต่พอผ่านไปสัก6-7เดือนดูอีก คำทำนายเปลี่ยนมั้ยคะ

กระทู้คำถาม
คือไม่ได้จะลบหลู่หรืออะไรนะคะ แค่สงสัย เราเข้าใจค่ะว่าการดูดวงคน ดวงจะเปลี่ยนไปตามระยะเวลา แต่บางทีสิ่งที่เราถามมันเป็นคำถามตายตัวน่ะค่ะ 
เช่นเราถามว่าคนนี้ใช่คู่มั้ยที่สุดท้ายจะลงเอยกันในท้ายที่สุด บอกใช่ พอดูอีกทีบอกหาใหม่ค่ะ ไม่ใช่คนนี้ ซึ่งดูกับหมอดูคนเดียวกันนะคะ เราเลยสงสัยแล้วสุดท้ายมันยังไง
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่