คนที่เขาอ่านใจเราออกขนาดที่ว่ารู้ว่าเราคิดอะไรอยู่ คือเรียกว่าเป็นคนปกติไหมคะ

คือเรากำลังคิดอะไรในใจอยู่ค่ะ แต่ไม่ได้บอกออกไป แต่สีหน้าเราก็ชัดนะคะตอนคุยกับเขา แต่เขาคนที่อ่านใจเรา อยู่ๆเขามองหน้าเราเขาก็พูดออกมา คือมันเป็นสิ่งที่เราคิดเลยค่ะ ทั้งๆที่เราไม่เคยบอกและแสดงอาการเกี่ยวกับเรื่องนี้ให้ใคร อ่าจริงๆคนนี้เป็นคนที่เราก็รู้สึกว่าเขาก็จีบเราอยู่ก็ชอบๆกันค่ะ แต่เราไม่คิดว่าเขาจะถึงขนาดนี้ ขนาดที่ว่าพูดสิ่งที่เราคิดในใจออกมาแล้วก็แอบขำเล็กๆค่ะ ประมาณแซวเรา เรางงว่าเขารู้ได้ยังไง เขาเป็นคนปกติหรอคะแบบนี้ เรายอมรับเราเป็นคนคิดแปลกๆตั้งแต่เกิดมาจนถึงตอนนี้ไม่เคยมีใครอ่านใจเราออกทำไมเขาคนนี้ถึงรู้หมด น่ากลัวจังคะ คนนี้เขาเป็นหมอนะคะหมอสกิน แต่มีสกิลนี้ด้วยหรอนี่ อยากทราบว่าหมอเขาเรียนลึกเกี่ยวกับใจคนเลยหรอคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่