สอบถามแม่ๆแถวศรีราชาหน่อยค่ะ มีที่ไหนรับเลี้ยงเด็กอ่อนสักประมาณ 3-4 เดือน ราคาไม่แพงไหมคะ

กระทู้คำถาม
เป็นแม่เลี้ยงเดี่ยวค่ะ ต้องหาทำงานเลี้ยงลูกคนเดียว ตอนนี้ท้อง 7 เดือนแล้วค่ะ ถ้าคลอดน้องแล้วจำเป็นต้องรีบทำงานจริงๆค่ะ ไม่มีใครเลี้ยงน้องให้ด้วย อยากสอบถามคร่าวๆเตรียมๆไว้ก่อนมีแม่ๆ คนไหนพอจะทราบว่าที่ไหนรับเลี้ยงเด็กอ่อน 3-5 เดือนไหมคะ จะเป็นเลี้ยงที่บ้านก็ได้ เนอสเซอรี่ก็ได้ ขอแบบปลอดภัย ราคาแม่เลี้ยงเดี่ยวหน่อยค่ะ จำเป็นจริงๆ😅
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่