[2564]-ผลสมัครบัตรเครดิตอิออน

กระทู้คำถาม
ขอสอบถามความเห็น / ประสปการณ์ ผู้ที่สมัครบัตรเครดิตอิออนหน่อยครับ

หลังจากบริษัทได้รับเอกสาร และโทรมาสอบถามข้อมูลต่างๆ แล้ว เราจะทราบผลอนุมัติหลังจากนี้กี่วัน เนื่องจากเช็คในระบบอัตโนมัติเห็นบอกว่า "ไม่สามารถตรวจสอบได้ หรืออยู่ระหว่างดำเนินการ"

และจากประสปการณ์ของทุกท่าน ใช้เวลานานแค่ไหนครับเราถึงจะสรุปได้ว่า เราโดนเทแล้ว ไม่อนุมัติแล้ว

ขอบคุณทุกความเห็นครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่