ใครจำเกมตำนาน3ก๊กในเฟสได้ครับเมื่อ9-10ปีก่อนแล้วก็แมตนึงของdotaที่เป็นแมตแนวนี้ที่เป็นสร้างป้อมไว้รอคิปอยากเล่นมากครับ

กระทู้คำถาม
อยากหาเกมแนวตำนาน3ก๊กในเฟสเล่นครัเกมส์ตำนาน3ก๊กในเฟสบุ๊คในสมัยก่อน ประมาณ9-10ปีก่อนใครเลยเล่นบ้างครับถ้าอยากเล่นเกมแนวนั้นอีกใครพอจะแนะนำเกมแนวนั้นได้ครับ

แล้วก็ แมตนึงของ dota ผมจำได้ว่าจะมีแมตแนวนี้อยู่ ที่มันจะเป็นธาตุไฟธาตุไรหลายๆธาตุ ละให้เราสร้างป้อม รอตีพวกคิปที่มันจะวิ่งมา เกมือนตำนาน3ก๊กเลย อยากกลับไปเล่นย้อนวัยเด็กครับ ใครพอจะทราบ 2 อย่างนี้บอกหน่อยครับ อยากกลับไปเล่นมากเลย 🥺
แสดงความคิดเห็น
Preview