อยากทราบว่าถ้าอยากสมัครงาน นักออกแบบการแปลภาพการ์ตูน กับทาง Webtoon หรือ Comico ต้องติดต่อไปทางไหนหรอคะ

กระทู้คำถาม
อยากทราบว่าถ้าอยากสมัครงาน นักออกแบบการแปลภาพการ์ตูน (คลีนใส่ข้อความในหน้าคอมมิค) กับทาง Webtoon หรือ Comico สามารถติดต่อไปทางไหนหรอคะ (กลัวส่งเมล์ไปแบบโต้งๆแล้วเขาจะงง) ตัวเราเคยมีประสบการณ์รับทำงานอันนี้แบบฟรีแลนด์กับบริษัทคอมมิคออนไลน์กับเจ้าหนึ่งมาแล้วค่ะ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำล่วงหน้าค่ะ 🙏
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่