(ซีรีย์เกาหลี) Lie after Lie ถ้าซีรีย์เรื่องนี้ถูกซื้อลิขสิทธิ์โดย โรส มีเดีย เสียงพากย์ไทยคงจะเอาคนที่เคยพากย์บลีชมา

กระทู้คำถาม
เสียงพากย์ตัวละคร(ใช้เสียงพากย์จากอนิเมะอย่างบลีช เทพมรณะ)
คังจีมิน = พี่ตุ๊ อรุษ โรจนานันท์  (โทนเสียงเบียคุยะ) หรือ พี่เบิร์ด ภัคภูมิ ลิ้มมานะสภาพร(โทนเสียงไอเซ็น)
จีอึนซู = ป้าติ๋ม ฉันทนา ธาราจันทร์ (โทนเสียงรันงิคุและโยรุอิจิ)
คิมโฮริน=  พี่ม็อค สังวาลย์ เทพหัสดิน ณ อยุธยา(โทนเสียงซุยฟง)
ยองจุน = พี่กิ๊บ กริน อักษรดี(โทนเสียงอิชิดะ)
เลขายุน =พี่ต่อ ธวัช รัตนะชัย (โทนเสียงโคมามูระ)
ทุกคนคิดว่าอย่างไรครับ เม้นได้นะครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่