กีต้าร์ไฟฟ้า yamaha pacifica ปี 2013

กระทู้คำถาม
อยากรู้ลายละเอียดเกี่ยวกับกีต้าร์ไฟฟ้าของ  yamaha pacifica ในปี ค.ศ.2013 ค่ะ อยากรู้ว่าปีนั้นมีกีต้าร์รุ่นอะไรของ Yamaha ออกมาบ้างค่ะ แนะนำทีนะคะ พอดีสนใจกีต้าร์ของปีนั้นอยู่ค่ะ แต่ไม่แน่ใจว่ายังมีขายอยู่หรือเปล่า และอยากรู้ข้อมูลกีต้าร์ว่าในกีต้าร์ตัวนั้นสเปกเป็นอย่างไรบ้าง

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่