รพ.จุฬาคลีนิกพิเศษ(นอกเวลา) ขอให้สามีเข้าห้องคลอดด้วยได้มั้ยคะ?

รพ.จุฬาคลีนิกพิเศษ(นอกเวลา) ขอให้สามีเข้าห้องคลอดด้วยได้มั้ยคะ?

คือเราไม่แน่ใจว่าอันนี้ถือว่าเป็นรัฐหรือว่าเอกชนกันแน่ เพราะแพงกว่ารัฐ แต่ก็ยังถูกกว่าเอกชนหลายที่
และสามีก็อยากเข้าไปด้วย เลยอยากสอบถามค่ะ ว่าถ้าเป็นการฝากครรภ์ที่คลีนิกพิเศษ สามีจะเข้าด้วยได้มั้ยคะ

เท่าที่รู้ รพ.ที่ให้เข้าได้แน่ๆ ก็พวกเอกชนใหญ่ๆ เช่นสมิติเวช แต่พอคำนวณราคารวมค่าห้องแล้ว ก็ซีดเบาๆค่ะ 😅

เลยลองมาถามในนี้ดู แต่ฝากครรภ์ครั้งหน้าก็ตั้งใจจะถามหมอด้วยแหล่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่