มีใครเคยทำงานที่ บริษัท ยูนีซัน อินเตอร์แนชชั่นแนล จำกัด มั้ยค่ะ

อยากทราบค่ะ ว่าที่นั่นเป็นธุรกิจเกี่ยวกับอะไรยังไง เพราะเราเคยลองหางานทางเว็บแล้วเจองาน เค้าเขียนไว้ประมาณว่า รับเจ้าหน้าที่ประสานงานออฟฟิศ เงินเดือนประมาณ 10000 อัพ มีทั้ง Part-time/Full-time ค่ะ จากนั้นเค้ามีให้กรอกแบบฟอร์มสัมภาษณ์งานค่ะ เราก็กรอกไป จากทางบริษัทก็โทรมานัดให้ไปสัมภาษณ์ค่ะ (แต่ตอนประกาศเค้าไม่ได้บอกชื่อบริษัทนะคะ พึ่งบอกตอนโทรค่ะ) *ตอนเราไปค้นข้อมูลของบริษัทในกูเกิ้ลก็ไม่เจอข้อมูลอะไรมากค่ะ เลยอยากมาขอความคิดเห็นก่อนจะตัดสินใจไป...
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่