ตามหาเพลงอีสานค่ะ

เราตามหาเพลงนี้ค่ะ เราจำเนื้อเพลงไม่ได้เราจำMVได้ค่ะ มีวันหนึ่งพระเอก(ตอนเเก่)นั่งเช็ดขนไก่ขนอยู่ เเล้วนางเอก(ตอนเเก่)ก็ผ่านมาหน้าบ้านเเล้วเจอพระเอกที่นั่งเช็ดขนไก่อยู่ ก็ย้อนกลับไปเป็นตอนพระเอกนางเอกตอนเป็นวัยรุ่นเเล้ว นางเอกก็ร้องไห้ออกมา

ช่วยตามหาหน่อยนะคะมันคาใจมากเลยค่ะ🙏
แสดงความคิดเห็น
Preview