สามารถตรวจสอบมีการใช้copyซิมรายปีเบอร์เดียวใช้สองที่ไหม

เรียน ทรูมูฟสามารถตรวจเช็คว่ามีการ copy ซิมใช้สองที่ในซิมหมายเลข 082960xxxx หรือไม่ครับ เพราะสงสัยว่าใช้งานอยู่จังหวัดนครนายก เมื่อแชร์โลเคชั่นให้ครอบครัวพบว่า Google mapโชว์ว่าอยู่ เขตหลักสี่ กทม. สลับกับ นครนายก ครับ ผมคิดว่าหากโลเคชั่นคลาดเคลื่อนก็ไม่น่าจะคลาดเคลื่อนข้ามจังหวัด นะทางเป็น100กม.ครับ และสถานที่ที่ไม่เคยไป(หลักสี่ กทม.) การคลาดเคลื่อนนี้เพิ่งเกิดขึ้นประมาณหนึ่งสัปดาห์นี้ครับ ซิมที่ใช้นี้เป็นซิมรายปีครับ.
แสดงความคิดเห็น
Preview