รบกวนสอบถามเรื่อง ส่วนลด vc. เราเที่ยวด้วยกัน วันธรรมดา หน่อยนะคะ

กระทู้คำถาม
ถ้าสมมติเราเข้าพักวันพฤหัสบดี
1.จะได้ vc.ส่วนลดรวม 900 บาทใช่ไหมคะ แต่ส่วนลดก็แค่ 40% ตามเดิม ถูกไหมคะ (แค่ขยายวงเงินที่ใช้ได้)
2.ถ้าได้ vc วันพฤหัส แต่ใช้เย็นวันศุกร์ vc.ที่ได้จะยังได้ส่วนลด 900 บาท อยู่หริอเปล่าคะ หรือจะเหลือแค่ 600 บาทคะ

รบกวนด้วยนะคะ เพราะปกติจะใช้ตรงกะวันหนุด พึ่งเคยได้ vc.ในวันธรรมดา น่ะค้ะ

ขอบคุณมากค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่