ใน LOTR ทำไมโฟรโดั ถึงแยกตัวออกไป หลังจากจบภาค 1 ครับ

กระทู้สนทนา
สาเหตุทำให้ โบโรเมีย ตายรึปล่าวครับ
 และทีมไปเจอโบโรเมียตอนไหนครับ ทีแรกนึกว่ากษัตริย์ของแคว้นหนึ่ง ทีแท้มีอารากอน คนเดียว
 ออแลนโด้ บลูม ก็อยู่เผ่าเอลฟ์ ไม่รู้ว่าเป็นเจ้าชายรึปล่าวนะครับ  
 ถามเพิ่มครับ ทำไมทำแต่ฮอบบิตผจญภัย ต่อเผ่าเดียวครับ  เอลฟ์ กับ อารากอน ไม่มีหรอครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่