อยากรู้เกี่ยวกับหนุ่มบังทันค่า

กระทู้คำถาม
คือเราสังเกตหลายๆคลิกไม่ว่าจะ run btsหรือรายการต่างๆ คือเราอยากรู้ว่าบฮ.นี่ดองคบิปไว้นานมากมั้ยคะบางคนบอกว่าเป็นปีๆก็มี เเต่ถ้าพวกไลฟ์ของบังทันเองนี่คงไม่ดองใช่มั้ยคะ55555เราเคยไปเจอในtiktokบอกว่าที่บังทันมาไลฟ์กันนี่คือดองไว้นานเเล้ว เราเลยสงสัย (ถ้าสมมุติอยากติดตามว่าศลป.เป็นยังไงนี่คงต้องรอไลฟ์สดอย่างเดียวเลยสินะ🥲)มาเเลกเปลี่ยนความเห็นกันค่า;-;ถ้ามีอะไรที่เพิ่มเติมตอบหระทู้ไว้ได้นะคะอยากได้คำอธิบายเยอะๆค่ะ55555
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่