หาที่พักแถวซอยบางกะดี่ พระราม2 และสายรถเมล์วิ่งผ่าน

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆชาวพันทิป

พอดีว่าเราจะหาหอพักในซอยบางกะดี่ พระราม 2 ค่ะ แบบรายเดือน เพราะต้องไปทำงานในซอยบางกะดี่ 35  อยากพักแถวๆ ซอยบางกะดี่ค่ะ เพราะกลัวตื่นไปทำงานไม่ทัน รบกวนเพื่อนๆ ที่พอจะรู้จักหอพักดีๆ แถวนี้แนะนำหน่อยค่ะ เอาที่หาของกินสะดวก เข้าออกสะดวกนะคะ (เรื่องกินนี่ใหญ่มาก555) และก็สายรถเมล์ รถสองแถว หรือวิน วิ่งผ่าน และมีเข้าซอยบางกะดี่ 35 ได้ด้วยค่ะ  รบกวนมาช่วยตอบและแนะนำเราหน่อยนะคะ  มันฉุกละหุกมากก ขอบคุณมากๆค่าาาเพี้ยนต้มน้ำรอเพี้ยนปูเสื่อรอเพี้ยนขอบคุณ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่